030560-031160

Author Topic: Fixsperformance จำหน่าย-ซ่อมท่อสูตร ทำSlip-on Y-pipe จัดของแต่ง  (Read 177 times)

oatryder

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ 0
    • View Profile
  • BMW รุ่นที่ใช้ : s1000r
  • ปี: 15
▪เราเป็นตัวแทนจำหน่ายท่อ Bigbike ทุกรุ่น
🔰 Akrapovic
🔰 Arrow
🔰 Termignoni
🔰 Two Brothers
🔰 Vans&Hines

▪รับผ่าท่อเดิม bypass (สำหรับบางรุ่นที่แนะนำและทดสอบแล้ว)
▪รับงานแก้ไขดัดแปลง ทำslip on ,จำหน่ายท่อslip on,fullแท้ตรงรุ่น,เปลี่ยนใยแก้วท่อสูตร,ผ่าแคท,Y-pipe,Link-pipe
▪รับซ่อมท่อสูตรอาทิ เช่นAkrapovic ,Termignoni,Arrow,AR,Racefit ฯลฯ*โดยเฉพาะแบรนด์ที่สามารถเบิกอะไหล่ได้ และงานคาร์บอน
▪รับบริการเปลี่ยนกรอง น้ำมันเครื่อง กรองแต่ง ล้างเคลือบโซ่
▪รับจัดของตกแต่งรถ Big Bike ตามออเดอร์ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อครับ
🏍🏍🏍🏍🏍
อะไหล่และบริการหลังการขาย ที่นี่ที่เดียว ดูแลคุณได้มากกว่าใครครับ

สนใจ Inbox ครับ https://www.messenger.com/t/481478881912192

งานจัดสภาพ S1000RR เราก็จัดให้ได้นะครับ
Akrapovic Full Evo WSBK edition S1000RR 2017
ครอบเฟรม ilmberger
กันแคร้ง GB racing
กันล้ม Gilles Tooling
จานเบรค Brembo Hp
ไฟซีนอน Osram 6000K
น้ำยาหม้อน้ำ Synthetic Evan
Winglet คาร์บอน
เกียร์โยง Gilles HP
ฟิล์มกันรอยเรือนไมล์ Moto Skin
กันรอยถัง Carbon World
ชิลด์หน้า Magical Racing
ประกอบตามคู่มือ วัดทอร์คน๊อตทุกตัวตาม Data Spec จากผู้ผลิต มั่นใจได้แน่นอน 100% ครับ
ขอบพระคุณพี่เจ้าของรถด้วยนะครับ ที่วางใจใช้บริการ
ของแต่งรุ่นอื่นๆสอบถามได้เลยนะครับ

ในงานดัดแปลงหรือทำSlip on นั้นทางลูกค้า สามารถตั้งงบประมาณตามความเหมาะสมในการใช้งานได้นะครับ โดยเลือกวัสดุในแต่ละประเภท ไม่ว่าจะเป็นสแตนเลส หรือไทเทเนียม ทางร้านก็สามารถแนะนำ ข้อดีข้อเสีย และจัดให้ตามความต้องการลูกค้าได้
จากรูปเป็นงาน Y pipe Stainless บน S1000RR ซึ่งปกติเรา จะไม่ค่อยเห็น แต่เนื่องจากลูกค้ามีแผนจะเปลี่ยน Full อยู่แล้ว จึงอยากทำใช้งานชั่วคราวระหว่างรอชุด full ครับ
ไม่ว่าจะมีงบประมาณเท่าไร รถกี่ CC เรายินดีให้คำปรึกษาครับ
ขอบคุณพี่ลูกค้า เจ้าของรถด้วยนะครับ ที่วางใจใช้บริการ

S1000RR คันนี้ใส่สวิงอาร์มหัวกลับของรถ WSBK มาครับ ทำให้ไม่สามารถติดตั้งท่อในชุดปกติทั่วไปได้
จึงส่งมาให้เราทำการแก้ไขใหม่ โดยใช้ เฮดเดอร์ชุดหน้าเป็นแบบ Full Titanium น้ำหนักเบาของ Akrapovic ส่วนปลายท่อใช้ของ AR ก็ไม่มีปัญหาครับ ส่งมาแบบไหน เราจัดให้ได้หมดครับ
งานแก้ไขดัดแปลง สามารถโทรมาปรึกษาได้ครับ พร้อมจบงานแบบเก็บรายละเอียดให้ทุกจุดครับ

« Last Edit: October 09, 2017, 01:23:59 PM by oatryder »